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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
amefanya uteuzi wa Wenyeviti na Makamu Wenyeviti wa Bodi kama
ifuatavyo:

i) Amemteua Jaji Mshibe Ali Bakari kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya
Wakurugenzi ya Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (Tanzania
Meteorological Authority - TMA) na amemteua Dkt. Emmanuel
Jonathan Mpeta kuwa Makamu Mwenyekiti wa Bodi hiyo.

ii)  Amemteua Balozi Adadi Mohamed Rajab kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Tume ya Ulinzi wa Taarifa binafsi na amemteua Bi.
Fatma Mohamed Ali kuwa Makamu Mwenyekiti wa Bodi hiyo.

iii) Amemteua Bw. Theobald Maingu Sabi kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Wakurugenzi wa Bodi ya Mkonge, Tanzania.

Uteuzi huu umeanza tarehe 10 Desemba, 2023.
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Zuhura Yunus
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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